Home आपलं शहर संजय राऊत ला राज ठाकरेंनी झोडपुन काढले ! पण..

संजय राऊत ला राज ठाकरेंनी झोडपुन काढले ! पण..

0
संजय राऊत ला राज ठाकरेंनी झोडपुन काढले ! पण..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

आज झालेल्या “उत्तर सभेत” मनसे प्रमुख राज ठाकरे यांनी अनेक नेत्यांच्या टीकेला सणसणीत उत्तर दिले. यात दै. ‘सामना’ चे संपादक संजय राऊत हे देखील सुटले नाहीत. राज ठाकरेंनी शेलक्या भाषेत संजय राऊत यांचा खरपुस समाचार घेतला. मालमत्ता जप्त होताच त्यांची भाषा बदलली. पत्रकार परिषदेत शिवराळ भाषा वापरण्या इतके ते बिथरले. संजय राऊत नेमके शिवसेनेचे की राष्ट्रवादीचे हेच कळतच नाही.ते लवंडे आहेत. जिथे वरण पडते तिथे लवंडतात, अशी जहरी टीका राज ठाकरेंनी त्यांच्या “उत्तर सभेत” केली.

ही टीका राज ठाकरे यांनी केली त्या बद्धल संजय राऊत काय उत्तर देतात ते दिसेलच. परंतू मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांना मी आठवण करून देतो की, हा भस्मासूर ‘सामना’ मधे आपल्याच आशीर्वादाने १९९२ साली लोकप्रभा मधुन आयात करण्यात आला होता. दैनिक ‘सामना’ मध्ये येण्यापुर्वी संजय राऊत हे गुन्हे वार्ताहर म्हणून होते. दै.सामनात पगारी संपादक म्हणून नोकरीस लागेपर्यंत संजय राऊत साधे शिवसैनिक तरी होते का ? हा संजय राऊत बुमरँग प्रमाणे आता उलटला आहे. त्यामुळे राज ठाकरे यांना सांगावेसे वाटते –
तुम्हीने दर्द दिया है,
तुम ही दवा देना !

किरीट सोमय्या आज जात्यात आहे म्हणून संजय राऊत यांना आनंदाच्या उकळ्या फुटत असल्या तरी संजय राऊत हे आज सुपात आहेत ! हे कटू सत्य नाकारता येणार नाही !

Spread the love

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here